Jindriye – Raj Kakra Video Download


Jindriye – Raj Kakra

Video : Jindriye – Raj Kakra
Artist : Raj Kakra
Music : Anu Manu
Lyrics : Raj Kakra
Label : Sound Boom Entertainment
Category : Punjabi
Publish on : April 24th, 2017

(12)


Download Video

Description

Jindriye | Raj Kakra | Paiddan | New Punjabi Songs 2017 | Sound Boom Entertainment
Song: Jindriye

Download from ITunes:-
https://itunes.apple.com/in/album/aas…

Listen Song on Saavn:-
(http://www.saavn.com/p/song/punjabi/P…)

Singer & lyrics – Raj Kakra
(https://www.facebook.com/kakraraj)

Music – Anu-Manu
Mix & Mastered By – Sumit Grover
Editor – Mani Maan
Design By – Gagan Lotey

Label – Sound Boom Entertainment

Digitally Powered by: Punjabi Front
(https://www.facebook.com/punjabifront)

Jindriye Caller Tune Codes:-

Airtel 6122856
Idea 567896122856
Vodafone 5736122856
Docomo 5432119231050
BSNL N/W 6563269
BSNL E/S 6122856.
New Punjabi Full HD Video Song – Jindriye By Raj Kakra. Music Directed By Anu Manu. Jindriye Lyrics Written by Raj Kakra . Youtube Channel Sound Boom Entertainment

lyrics

Winge Tede Modh Aaunge
Pairan Thale Rodh Aaunge
Dhoopan Dekh Ke Dar na Jawi
Agge Jaake Bodh Aaunge
Har Koi te Humraaz Ni Banda
Raah Vich Lok Crore Aaun Ge
Oo Kuj Dukhan Vich Naal Khadan Ge
Kuj Pai Gai Jad Lodh Aaunge
Karm Kari Chal Raj Kakre
Pai jau Wakt Nichor Aaunge(x2)
Dunia Te Manaaiyan Kar Gai
Tal Hawa Nu Paundi Mar Gai
Dunia Te Manaaiyan Kar Gai
Tal Hawa Nu Paundi Mar Gai
Socha De Pairan Nu Bedi Pauni
Pani Utte Lakeer
Jinriye Nai Peni
Inj Darayawan Nu Galwakdi
Te Supneyan Nu Zanjeer
Jinriye Nai Peni
Inj Darayawan Nu Galwakdi
Te Supneyan Nu Zanjeer
Jinriye Nai Peni….
Makdi Jaale Bun Aapa
Sokhe Raste Chun Lye Aapa
Mann Kore Da Kora Reh Gya
Baawan Te Naa Bun Lye Aapa
Baba Nanak Ki Kehanda C
Kirat Karan Lai V Kehanda C
Asi te Dhoofan Laa Laa Kali
Kar Ditti Tasveer
Jinriye Nai Peni
Inj Darayawan Nu Galwakdi
Te Supneyan Nu Zanjeer
Jinriye Nai Peni
Inj Darayawan Nu Galwakdi
Te Supneyan Nu Zanjeer
Jinriye Nai Peni….
Hakk Kade Ni Milde Roo ke
Ae Te Laine Pende Khoo Ke
Aa Samjhe Tan Shonk Bure Ne
Has Da Titli Sool Paroke
J Sinne Cho kadna Dar Nu
Vekh Kade Guru Kalgidhar Nu
khich Lai Je Ikk Baar Mayano
Fer Sukki Samsheer
Jinriye Nai Peni
Inj Darayawan Nu Galwakdi
Te Supneyan Nu Zanjeer
Jinriye Nai Peni
Inj Darayawan Nu Galwakdi
Te Supneyan Nu Zanjeer
Jinriye Nai Peni….
Bande Cho Insaan Laapta
Mandir Cho Bhagwan Laapta
Ronda Ae Insaaf Chorahe
Shehar Cho Aman Amaan Laapta
Dang Chalonde Saaran Boote
Laashan Wangu Loki Suute
Raj Kakre Banda Marje
Par Na Mare Zameer
Jinriye Nai Peni
Inj Darayawan Nu Galwakdi
Te Supneyan Nu Zanjeer
Jinriye Nai Peni
Inj Darayawan Nu Galwakdi
Te Supneyan Nu Zanjeer
Jinriye Nai Peni….